தோலில் உள்ள வெள்ளை புள்ளிகள் பாதிப்பில்லாதவை அல்லது ஆபத்தானவை.

Noor Health Life

    வாழ்க்கையின் வெவ்வேறு கட்டங்களில், நமது தோல், குறிப்பாக முகத்தின் தோல், பல மாற்றங்களுக்கு உள்ளாகிறது, இதன் விளைவாக சில நேரங்களில் நகங்கள், பருக்கள் அசௌகரியம், சில நேரங்களில் புள்ளிகள், சில நேரங்களில் அவை தானாகவே அல்லது சிகிச்சைக்குப் பிறகு குணமாகும். தோலில் உள்ள கறைகளுக்கு சிறப்பு கவனம் தேவை.  முதலாவதாக, தீக்காயங்கள், வெட்டுக்கள், ஏதேனும் நோய் அல்லது கர்ப்பம், கடுமையான இரத்த சோகை அல்லது மருந்துகளின் விளைவுகளால் முகத்தின் எந்தப் பகுதியிலும் பட்டாம்பூச்சிகள் வடிவில் தோன்றும் கருப்பு புள்ளிகள், அவை சரியான நேரத்தில் கவனிக்கப்பட்டால். பயன்படுத்தப்படவில்லை மற்றும் மருத்துவரின் அறிவுறுத்தல்கள் பின்பற்றப்படுகின்றன, பின்னர் இந்த புள்ளிகள் மறைந்துவிடும் அல்லது மறைந்துவிடும்.

    இருப்பினும், முகம், கழுத்து, தோள்கள், மார்பு, முதுகு அல்லது தொடைகள் போன்ற உடலின் எந்தப் பகுதியிலும் வெள்ளைப் புள்ளிகள் தோன்றினால், அது கவலைக்குரியது, அதை அலட்சியம் செய்யக்கூடாது.  இந்த வெள்ளைப் புள்ளிகள் நான்கு வகையாகப் பிரிக்கப்படுகின்றன.  முதல் வகை சிறிய வெள்ளை, வெளிர் பழுப்பு நிற நிழல்களைக் கொண்டுள்ளது, அவை பாதிப்பில்லாதவை மற்றும் சிகிச்சையளிக்கக்கூடியவை.  அவை ஒரு சிறிய பூஞ்சையால் ஏற்படுகின்றன, இது தோலின் மேற்பரப்பில் கறைகளை ஏற்படுத்துகிறது.  இந்த புள்ளிகளின் மேற்பரப்பு சற்று வீங்கியிருக்கும் மற்றும் பொதுவாக ஒரு சிறிய உராய்வுடன் மறைந்துவிடும்.  இந்த புள்ளிகள் கோடையில் அதிகமாக வெளிப்படும் மற்றும் குளிர்காலத்தில் மங்கிவிடும்.  சில நேரங்களில் அவை அதிக வியர்வையுடன் கவனிக்கப்படுகின்றன, ஆனால் குளித்த பிறகு சற்று இலகுவாக மாறும்.  கருமையான நிறம் உள்ளவர்களுக்கு, இந்த வெள்ளைப் புள்ளிகள் தோலில் தூரத்தில் இருந்து தோன்றும், ஆனால், சிகப்பு நிறமுள்ளவர்களுக்கு, அவை இளஞ்சிவப்பு நிறத்தில் இருக்கும்.

    மூலம், இந்த புள்ளிகள் அரிப்பு ஏற்படாது, ஆனால் சில சந்தர்ப்பங்களில் அரிப்பு கூட தெரிவிக்கப்படுகிறது.  வீட்டில் உள்ள ஒருவர் இந்த வெள்ளைப் புள்ளிகளால் பாதிக்கப்பட்டால், மற்றவர்களும் பாதிக்கப்படலாம்.  எனவே, நோயாளி சிகிச்சையுடன் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளையும் பின்பற்றுவது நல்லது.  உதாரணமாக, நீங்கள் பயன்படுத்தும் துண்டுகள், கைக்குட்டைகள், உடைகள் போன்ற பொருட்களை ஒதுக்கி வைக்கவும்.

    இரண்டாவது வகை, தோராயமான மேற்பரப்பைக் கொண்ட சிறுவர் மற்றும் சிறுமிகளின் முகத்தில் தோன்றும் வட்டமான, வெள்ளை புள்ளிகளை உள்ளடக்கியது.  சில சமயங்களில் தோல் வறண்டு, வெண்மையாக மாறுவது போல் தோன்றும், அவை அரிப்பு ஏற்படாது.  இந்த வெள்ளைப் புள்ளிகளைப் பற்றிய பொதுவான தவறான கருத்து என்னவென்றால், அவை கால்சியம் பற்றாக்குறையால் ஏற்படுகின்றன, ஆனால் இந்த புள்ளிகள் ஏற்படுவதற்கு வேறு பல காரணங்கள் உள்ளன, அவற்றில் முக்கியமானது குழந்தைகளின் மோசமான ஆரோக்கியம், அவை சூரிய ஒளியில் இருந்தாலும் கூட. இந்த புள்ளிகளால் பாதிக்கப்படலாம்.  மேலும், சில சந்தர்ப்பங்களில் வயிற்றுப் புழுக்கள் அவற்றை ஏற்படுத்துகின்றன.  இந்த புள்ளிகள் நெற்றியில், கன்னங்கள், கன்னம் மற்றும் எப்போதாவது கழுத்தில் தோன்றும், ஆனால் அவை தொற்றுநோயாக இல்லை மற்றும் சிகிச்சையின்றி தானாகவே மறைந்துவிடும்.

    மூன்றாவது வகை தொழுநோயை உள்ளடக்கியது, இது M. leprosy என்ற பாக்டீரியாவால் ஏற்படும் தொற்று நோயாகும்.  நோய் பொதுவாக தோல் மற்றும் நரம்புகளை பாதிக்கிறது.  இது நான்கு நிலைகளைக் கொண்டது.  முதல் கட்டத்தில், நோயாளியின் உடலில், குறிப்பாக கன்னங்கள், கைகள், தொடைகள் மற்றும் பிட்டம் ஆகியவற்றில் ஒரு வெள்ளை வட்டம் தோன்றும். மேலும் அது உணர்ச்சியற்றதாக உணர்கிறது.  இது நோயின் மிக முக்கியமான அறிகுறியாகும், இந்த கட்டத்தில் நோய் ஆரம்ப கட்டத்தில் இருப்பதால், சரியான நோயறிதல் மற்றும் சிகிச்சையை உடனடியாக வழங்கினால், நோயைக் கட்டுப்படுத்தலாம்.  தாமதம் ஏற்பட்டால், நோய் வேகமாக பரவி குணப்படுத்த முடியாததாகிவிடும்.

    நான்காவது வகை காயங்கள் அடங்கும்.  இந்த நோய் தொற்று அல்ல.  ஆரம்பத்தில், உடலின் எந்தப் பகுதியிலும் ஒரு அரை வெள்ளை புள்ளி தோன்றும், இந்த புள்ளிகளுக்கு இடையில் ஏதேனும் முடி இருந்தால், அதுவும் வெண்மையாக மாறும்.  இந்த புள்ளிகள் உச்சந்தலையில் இருந்தால், மயிர்க்கால்கள் வெண்மையாக மாறும்.

    சில சந்தர்ப்பங்களில், புள்ளிகள் பல ஆண்டுகளாக ஒரே மாதிரியாக இருக்கும், மேலும் சிலருக்கு அவை மிக வேகமாக பரவுகின்றன, உடல் முழுவதும் வெள்ளை புள்ளிகளால் மூடப்பட்டிருக்கும்.  வயிற்றுப்போக்கு கொண்ட நோயாளிகள் சூரியனின் தீவிரத்தை பொறுத்துக்கொள்ள முடியாது, கூடுதலாக அவர்களுக்கு எந்த அசௌகரியமும் இல்லை, ஒட்டுமொத்தமாக அவர்கள் ஆரோக்கியமாக இருக்கிறார்கள்.

    நாம் அழைக்கும் சில வெள்ளை புள்ளிகளும் உள்ளன.  இந்த கறைகள் பொதுவாக முகத்தின் அழகினால் ஏற்படுகின்றன, அதாவது அதிக எண்ணிக்கையிலான பெண்கள் மற்றும் பெண்கள், அவர்கள் நிறத்தை வெண்மையாக்க ப்ளீச் க்ரீமை மீண்டும் மீண்டும் பயன்படுத்தினால், அதன் விளைவாக அவர்களின் இயற்கையான சருமம் பாதிக்கப்படுகிறது.

    மேலும் அலர்ஜி ஏற்பட்டால் அரிப்பு, எரியும் புள்ளிகள் ஏற்படும்.அதேபோல் ரசாயன மருதாணி பயன்படுத்துவதால் சருமத்தில் கறைகள் ஏற்படும்.  இருப்பினும் கருப்பாக இருந்தாலும் வெள்ளையாக இருந்தாலும் அலட்சியம் செய்யாமல் சுயசிகிச்சைக்கு பதிலாக உடனடியாக தோல் மருத்துவரை அணுகி முழுமையான சிகிச்சை பெறுங்கள்.ஏன் உடலில் இந்த வெள்ளை புள்ளிகள் தோன்றும்?

    தோலில் குறிப்பிடத்தக்க வெள்ளை புள்ளிகள் உள்ளவர்களை நீங்கள் அடிக்கடி பார்த்திருப்பீர்கள், ஆனால் இது ஏன் நிகழ்கிறது, அதை எவ்வாறு தவிர்ப்பது?

    இந்த நோய் அல்லது நோய் மக்களுக்கு மிகுந்த கவலை அளிக்கிறது, இது மிகவும் குறிப்பிடத்தக்கது.
    நூர் ஹெல்த் லைஃப் நிறுவனத்தில் சிறப்பு மருத்துவர்கள், பேராசிரியர்கள், அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்கள், ஆலோசகர்கள்.  இந்த அனைத்து நிபுணர்களின் கூற்றுப்படி, நூர் ஹெல்த் லைஃப் உங்களுக்கு எல்லா நன்மைகளையும் அளிக்கும்.  மேலும் நூர் ஹெல்த் லைஃப் ஏழைகளுக்கு ஆதரவளித்து மருத்துவமனைகளில் இருப்பவர்களுக்கு உதவுமாறு மீண்டும் ஒருமுறை கேட்டுக்கொள்கிறேன்.நூர் ஹெல்த் லைஃப் தேவைப்படும் நோயாளிகளுக்கு உதவுகிறது. மீண்டும் நூர் ஹெல்த் லைஃப் மூலம் ஏழை நோயாளிகளுக்கு உதவுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.  உங்கள் அனைவருக்கும் நன்றி.  நூர் ஹெல்த் லைஃப் இன் எந்தப் பதிவையும் நீங்கள் படித்தால் அதை கவனமாகப் படியுங்கள்.  படிக்கவும்.
    பர்சா என்று அழைக்கப்படும் இந்த நோய் மீன் சாப்பிட்ட பிறகு பால் குடிப்பதன் எதிர்வினை என்று பொதுவாக நம்பப்படுகிறது, ஆனால் மருத்துவ அறிவியல் இதை மறுக்கிறது.

    உண்மையில், சருமத்திற்கு இயற்கையான நிறத்தைக் கொடுக்கும் செல்கள் சில நிறமிகளை உற்பத்தி செய்வதை நிறுத்தும்போது இது நிகழ்கிறது.
    6 தோலில் தோன்றும் நோய்கள்

    நூர் ஹெல்த் லைஃப் படி, இந்த நோய் பொதுவாக சிறிய தழும்புகள் அல்லது வெள்ளை புள்ளிகள் வடிவில் தோன்றும்.

    உலகளவில் 70 மில்லியன் மக்கள் இந்த நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர், இது ஆட்டோ இம்யூன் நோய் என்றும் அழைக்கப்படுகிறது, ஏனெனில் இது வெளிப்படும் போது, ​​​​உடலின் நோயெதிர்ப்பு அமைப்பு விரைவாக நிறத்தை மீட்டெடுக்க வேலை செய்யும் செல்களைத் தாக்குகிறது.

    தொடக்கத்தில் பிடிபட்டால், அதாவது தோலில் புள்ளிகள் தோன்றாமல், ஆனால் நிறம் வெளிர் நிறத்தில் இருந்தால், தோல் அதன் அசல் வடிவத்திற்குத் திரும்புவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம்.

    ஏசியின் பயன்பாடு தோல் நோய்களுக்கான காரணங்கள்: ஆராய்ச்சி

    மூலம், இந்த நோய் சிகிச்சையில், வல்லுநர்கள் அவர்களுக்கு முன்னால் இருக்கும் நோக்கம் விரைவாக நிறத்தை மீட்டெடுக்கவும், அதன் விளைவை பராமரிக்கவும் ஆகும்.

    இந்த நோக்கத்திற்காக சில ஸ்டீராய்டு கிரீம்கள் வீக்கத்தைக் கட்டுப்படுத்த பயன்படுத்தப்படுகின்றன, அதே நேரத்தில் ஓயான் புதினாவும் நன்மை பயக்கும்.

    சில சமயங்களில் சிகிச்சையானது பாதிக்கப்படாத தோலின் நிறத்தை ஒளிரச் செய்து வெள்ளைப் புள்ளிகளை மிகவும் கவனிக்கும்படி செய்கிறது.

    மேலும் ஒளி சிகிச்சை மற்றும் அறுவை சிகிச்சை விருப்பங்கள்.  மேலும் கேள்விகள் மற்றும் பதில்களுக்கு நீங்கள் மின்னஞ்சலில் நூர் ஹெல்த் லைஃப் பெறலாம் மற்றும் WhatsAppல் எங்களைத் தொடர்புகொள்ளலாம்.  noormedlife@gmail.com

Leave a Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s