சிறுநீர்க்குழாய் அழற்சியின் 8 அறிகுறிகள்.

Noor Health Life

     சிறுநீர்க்குழாய் அழற்சி என்பது மிகவும் வேதனையான நோயாகும், இதைப் பற்றி பலர் பேசத் தயங்குகிறார்கள்.

     ஆனால் இந்த அழற்சி அல்லது UTI இன் அறிகுறிகள் மிகவும் வெளிப்படையானவை என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா?

     நூர் ஹெல்த் லைஃப் கூறுகிறது, இந்த அழற்சியின் அறிகுறிகள் வெளிப்படையானவை ஆனால் பெரும்பாலான மக்கள் அவற்றைப் புறக்கணிக்கின்றனர்.

     இருப்பினும், நீங்கள் சிறுநீர் பாதை நோயைக் கண்டறிய விரும்பினால், இந்த அறிகுறிகளை நீங்கள் நினைவில் கொள்ள வேண்டும்.

     சிறுநீர்க்குழாய் அழற்சியைத் தவிர்ப்பது எளிது

     எல்லா நேரத்திலும் சிறுநீர் கழிக்க வேண்டும்

     இது UTI இன் பொதுவான அறிகுறியாகும், இதில் நீங்கள் எப்பொழுதும் சிறுநீர் கழிப்பது போல் உணர்கிறீர்கள், நீங்கள் கழிப்பறை வழியாக வந்திருந்தாலும் கூட, இது சம்பந்தமாக அவசரநிலையை உணரலாம், அதாவது உடனடியாக செல்லுங்கள். அவசியம் போன்றவை.

     மிகக் குறைவான சிறுநீர் கழித்தல்

     நீங்கள் கழிவறைக்குச் செல்லும்போது, ​​​​நீங்கள் அரிதாகவே சிறுநீர் கழிப்பீர்கள், நீங்கள் இன்னும் அதிகமாக செய்ய வேண்டும் என்று உங்களுக்குத் தோன்றுகிறது, ஆனால் நீங்கள் முயற்சி செய்தாலும் உங்களால் செய்ய முடியாது அல்லது நீங்கள் திருப்தி அடையவில்லை.

     எரிச்சலாக உணர்கிறேன்

     இந்த நோயின் போது கழிவறைக்குச் செல்வது உங்களுக்கு எரிச்சலை ஏற்படுத்தும், இந்த வேலை மிகவும் வேதனையாக இருப்பதாக நீங்கள் உணரலாம், கூடுதலாக வலி இருக்கலாம், இரண்டு சந்தர்ப்பங்களிலும் இது கோளாறுக்கான அறிகுறியாகும்.

     இரத்தப்போக்கு

     UTI கள் பெரும்பாலும் சிறுநீரில் இரத்தத்தை ஏற்படுத்துகின்றன, ஆனால் அனைவருக்கும் அவசியமில்லை, ஏனெனில் இது பார்வை மங்கலாக இருக்கலாம்.

     வாசனை

     எந்த வகையான சிறுநீர்ப்பை நோய்த்தொற்றின் விளைவாக சிறுநீர் துர்நாற்றம் மிகவும் மோசமாக உள்ளது.மேலே உள்ள அறிகுறிகளில் ஏதேனும் ஒன்றை நீங்கள் வாய் துர்நாற்றத்துடன் அனுபவித்தால், அது UTI ஆக இருக்கலாம். அவரது அறிவுறுத்தல்களின்படி பார்க்கவும் மற்றும் பரிசோதனை செய்யவும்.
     சிறுநீர் பாதை அழற்சியின் பொதுவான காரணங்கள்

     சிறுநீர் நிறம்

     சிறுநீரின் நிறம் சிறுநீர் பாதை நோய்த்தொற்று உட்பட நிறைய சொல்ல முடியும்.  இந்த நிறம் மஞ்சள் அல்லது வெளிப்படையானதாக இருந்தால், அது கவலையின் அறிகுறியாகும்.  சிவப்பு அல்லது பழுப்பு நோய்த்தொற்றின் அறிகுறியாகும், ஆனால் இளஞ்சிவப்பு, ஆரஞ்சு அல்லது சிவப்பு நிறத்தில் உள்ள எந்த உணவையும் நீங்கள் சாப்பிடவில்லை என்பதை முதலில் சரிபார்க்கவும்.

     மிகுந்த சோர்வு

     சிறுநீர்ப் பாதையில் ஏற்படும் அழற்சி உண்மையில் சிறுநீர்ப்பையின் தொற்று காரணமாக ஏற்படுகிறது.எந்த சந்தர்ப்பத்திலும், நோய்த்தொற்றின் விளைவாக, ஏதோ தவறு இருப்பதாக உடல் உணரும்போது, ​​​​அது வீங்கத் தொடங்குகிறது. பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளுடன், அந்த வெள்ளை இரத்த அணுக்கள், சோர்வு உணர்வு விளைவாக.

     காய்ச்சல்

     காய்ச்சல், மற்ற அறிகுறிகளுக்கிடையில், அடிக்கடி சிறுநீர் பாதையில் அழற்சியின் தீவிரம் அதிகரிப்பதையும், சிறுநீரகங்களுக்கு தொற்று பரவுவதையும் குறிக்கிறது.  உங்களுக்கு 101 ஃபாரன்ஹீட்டுக்கு மேல் காய்ச்சல் இருந்தால் அல்லது குளிர்ச்சியாக உணர்ந்தால் அல்லது இரவில் உறங்கும் போது உங்கள் உடல் வியர்வையில் நனைந்தால், உடனடியாக மருத்துவ உதவியை நாட வேண்டும்.சிறுநீர் பாதை அழற்சிக்கான பொதுவான காரணங்கள்

     சிறுநீர்க்குழாய் அழற்சி மிகவும் வேதனையான நோயாகும், பலர் அதைப் பற்றி பேசத் தயங்குகிறார்கள்.

     இந்த தொற்று அல்லது வீக்கத்தின் விளைவாக சிறுநீரக தொற்று ஏற்படும் அபாயம் உள்ளது மற்றும் அதன் அறிகுறிகள் பொதுவாக சிறுநீரில் கடுமையான எரியும் மற்றும் வலி வடிவில் தோன்றும், அதே நேரத்தில் அடிக்கடி சிறுநீர் கழிக்க தூண்டுதல், நிறமாற்றம் மற்றும் காய்ச்சல் ஏற்படலாம். தீவிர நிகழ்வுகளில்.

     இரத்தப்போக்கு மற்றும் துர்நாற்றம் கொண்ட சிறுநீர் ஆகியவை அறிகுறிகளாகும்.

     சிகிச்சை அளிக்கப்படாமலோ அல்லது கண்டறியப்படாமலோ இருந்தால், இந்நோய் சிறுநீர்ப்பையில் இருந்து சிறுநீரகத்திற்குப் பரவி, சிறுநீரகத்தில் வீக்கத்தை ஏற்படுத்தி, உயிரிழப்பை ஏற்படுத்தும்.

     மூலம், கட்டுப்படுத்த கடினமாக இருக்கும் சில காரணங்கள் உள்ளன, அதாவது வயதானது, ஆண்களை விட பெண்களுக்கு அதிக ஆபத்து உள்ளது, கர்ப்பம், சிறுநீரக கற்கள், நீரிழிவு மற்றும் அல்சைமர் நோய் போன்றவை.

     ஆனால் நோயின் அபாயத்தை அதிகரிக்கும் சில வாழ்க்கை முறை பழக்கங்களும் உள்ளன.

     சுத்தத்தை கவனிக்க வேண்டாம்

     உண்மையில், மோசமான சுகாதாரம் இந்த பாக்டீரியாக்களின் எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க வழிவகுக்கும், இது சிறுநீர் பாதையின் அழற்சியின் அபாயத்தை அதிகரிக்கிறது.

     தண்ணீர் குறைவாக குடிக்கவும்

     நூர் ஹெல்த் லைஃப் நடத்திய ஆய்வில், அதிக தண்ணீர் குடிக்கும் பழக்கம் சிறுநீர் பாதை அழற்சியின் அபாயத்தைக் குறைக்கிறது, குறிப்பாக பெண்களுக்கு.  ஆராய்ச்சியின் படி, இந்த வலிமிகுந்த நோயைத் தவிர்ப்பதற்கான எளிதான மற்றும் பாதுகாப்பான வழி தொற்றுநோயைத் தடுப்பதாகும், மேலும் வழக்கத்தை விட ஒரு லிட்டர் தண்ணீரை அதிகமாகக் குடிப்பது இந்த நோயைத் தடுக்க உதவுகிறது.  ஆராய்ச்சியின் படி, ஆண்களை விட பெண்களுக்கு இந்த நோய் அதிக ஆபத்து உள்ளது, ஆனால் ஆண்களும் இந்த முன்னெச்சரிக்கையை எடுக்க வேண்டும்.  அதிக தண்ணீர் குடிப்பதால் சிறுநீர்ப்பையில் சேரும் பாக்டீரியாக்கள் எளிதில் வெளியேறும் என்றும், அவைகள் சேராமல் நோயை உண்டாக்கும் என்றும் கூறினார்.

     இறுக்கமான ஆடைகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

     இறுக்கமான ஆடைகளை அடிக்கடி பயன்படுத்துவதால், சிறுநீர் பாதையில் வீக்கம் அல்லது தொற்று போன்ற வலி நோய்களை உண்டாக்கும்.உடைகளை பயன்படுத்துவதால் சிறுநீர்க்குழாய் அழற்சி ஏற்படும் அபாயம் அதிகரிக்கிறது.

     சிறுநீர் தேக்கம்

     சில வேலைகளின் காரணமாக, மலிவாக இருந்தாலும் சரி, எதுவாக இருந்தாலும் சரி, நாம் ஒவ்வொருவரும் சிறுநீர் கழிப்பதை நிறுத்தும் ஒரு நபராக இருக்கிறோம், அது ஒரு மோசமான விஷயம் அல்ல, ஆனால் நாம் அதை அதிகமாக செய்யத் தொடங்கினால் அல்லது பழக்கமாகிவிட்டால்.  அத்தகைய பழக்கம் உருவானால், அது மிகவும் கடுமையான பிரச்சனைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.  அவ்வாறு செய்வது தீங்கு விளைவிக்கும் பாக்டீரியாக்களின் வளர்ச்சியை அதிகரிக்கிறது, இது சிறுநீர் பாதையில் அழற்சியின் அபாயத்தை அதிகரிக்கிறது.

    சிறுநீர் கழிக்கும் போது சிறுநீர்ப்பை மற்றும் சிறுநீர் குழாயின் உள்ளே அழுத்தத்தை அளவிடும் ஒரு சிறப்பு ஈஸ்ட் (VCUG) முறை உள்ளது, இது உங்கள் குழந்தை சிறுநீர் கழிக்கும் போது என்ன நடக்கிறது என்பதை எக்ஸ்ரே மூலம் காண்பிக்கும்.

    சிறுநீர் அமைப்பு (பெண்)

    VCUG என்பது “சிஸ்டோ-ரெட்ரோகிராம் அகலப்படுத்துதல்”) அதாவது சிறுநீர் கழித்தல்.  “சிஸ்டோ” என்பது சிறுநீர்ப்பைக்கானது.  சிறுநீர்ப்பையில் இருந்து சிறுநீரை வெளியேற்றும் சிறுநீர்க்குழாய்க்கான “யூரேத்ரோ”.  “கிராம்” என்றால் படம்.  எனவே, VCUG என்பது சிறுநீர்ப்பையில் இருந்து சிறுநீர்க்குழாய் வழியாக சிறுநீர் வெளியேறும் ஒரு படம்.

    எக்ஸ்ரேயில் சிறுநீரை சிறப்பாகப் பிரதிபலிக்க, கான்ட்ராஸ்ட் மீடியம் எனப்படும் சிறப்பு வகை ஈரப்பதத்தை சோதனை பயன்படுத்துகிறது.

    உங்கள் குழந்தையை சோதனைக்கு தயார்படுத்துங்கள்

    இந்தத் தகவலை கவனமாகப் படித்து, உங்கள் குழந்தைக்கு விளக்குவதற்கு நேரம் ஒதுக்குங்கள்.  என்ன எதிர்பார்க்க வேண்டும் என்பதை அறிந்த குழந்தைகள் கவலைப்படுவது குறைவு.  உடல் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைப் புரிந்துகொள்ள உங்கள் குடும்பத்தினர் பயன்படுத்தும் வார்த்தைகளுடன், அவர் அல்லது அவள் புரிந்துகொள்ளும் வார்த்தைகளில் சோதனையைப் பற்றி உங்கள் பிள்ளைக்குச் சொல்லுங்கள்.

    சோதனையின் ஒரு பகுதியாக, வடிகுழாய் எனப்படும் ஒரு சிறிய குழாய் உங்கள் குழந்தையின் சிறுநீர்க் குழாயில் செருகப்படும்.  வடிகுழாயைச் செருகுவது வேதனையாக இருக்கும்.  ஆனால் உங்கள் குழந்தை அமைதியாக இருந்தால், அதை அணிய வசதியாக இருக்கும்.  ஆழ்ந்த சுவாசத்தை எடுத்துக்கொள்வதன் மூலம் உங்கள் குழந்தையை அமைதிப்படுத்த கற்றுக்கொடுக்கலாம்.  பிறந்தநாள் மெழுகுவர்த்திகளை நகலெடுக்க, பலூன்களை உயர்த்த அல்லது குமிழிகளை வெளியிட உங்கள் பிள்ளையிடம் கேளுங்கள்.  மருத்துவமனைக்கு வருவதற்கு முன் வீட்டிலேயே இந்த சுவாசப் பயிற்சியைச் செய்யுங்கள்.

    இளம் பருவத்தினர் சில சமயங்களில் சோதனையின் போது பிடிக்க வசதியாக ஏதாவது ஒன்றைக் கொண்டு வருகிறார்கள்.  உங்கள் பிள்ளை வீட்டிலிருந்து பருத்தி பொம்மை அல்லது போர்வையைக் கொண்டு வரலாம்.

    சோதனையின் போது எந்த நேரத்திலும் பெற்றோரில் ஒருவர் குழந்தையுடன் இருக்க முடியும்.  நீங்கள் கர்ப்பமாக இருந்தால், வடிகுழாய் செருகப்படும் வரை நீங்கள் அறையில் தங்கலாம்.  ஆனால் குழந்தையின் எக்ஸ்ரேயின் போது நீங்கள் அறையை விட்டு வெளியேற வேண்டும்.

    ஒரு மருத்துவர் அல்லது தொழில்நுட்ப வல்லுநர் அவரது அந்தரங்க உறுப்புகளைத் தொட்டு சுத்தம் செய்து, அதில் குழாய்களைப் போடலாம் என்று உங்கள் குழந்தைக்குச் சொல்ல வேண்டும்.  சோதனை உதவும் என்பதால் உங்கள் பிள்ளையைத் தொட அனுமதித்துள்ளீர்கள் என்று சொல்லுங்கள்.

    இரண்டு தொழில்நுட்ப வல்லுநர்களால் சோதனைகள் நடத்தப்படும்

    தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் வடிகுழாய் உள்வைப்புகள் மற்றும் எக்ஸ்-கதிர்களில் நிபுணத்துவம் பெற்றவர்கள்.  சில நேரங்களில் கதிரியக்க நிபுணர் பரிசோதனையின் போது அறையில் இருக்க வேண்டும்.  கதிரியக்க நிபுணர் எக்ஸ்-கதிர்களைப் படிக்கிறார்.

    சிறுநீர் அமைப்பு (ஆண்)

    ரத்து செய்யப்பட்டது

    எக்ஸ்ரே டெக்னாலஜிஸ்ட் உங்கள் குழந்தையை அந்த நேரத்தில் என்ன நடக்கும் என்று சொல்லி பரிசோதனைக்கு தயார்படுத்துவார்.  கதிரியக்க நிபுணர் உங்கள் குழந்தையின் ஆண்குறி அல்லது சிறுநீர்க்குழாய் செல்லும் பகுதியை சுத்தம் செய்வார்.  தொழில்நுட்பவியலாளர் நெகிழ்வான குழாயை திறந்த வெளியில் செருகுவார்.  வடிகுழாய் என்பது ஒரு நீண்ட, மெல்லிய, மென்மையான, மென்மையான குழாய் ஆகும், இது சிறுநீர்ப்பை வழியாக சிறுநீர்ப்பைக்குள் செல்கிறது.  தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் இதைப் போலவே ஒவ்வொரு திருப்பத்திலும் விளக்குவார்கள்.

    உங்கள் பிள்ளைக்கு இதய நோய் இருந்தால்

    உங்கள் பிள்ளைக்கு ஏதேனும் பரிசோதனைகள் செய்வதற்கு முன் நுண்ணுயிர் எதிர்ப்பிகளை எடுத்துக்கொள்ள வேண்டியிருக்கலாம்.  உதாரணமாக, இதய நோய் உள்ள குழந்தைகள் பல் மருத்துவரிடம் செல்வதற்கு முன் நுண்ணுயிர் எதிர்ப்பிகளை எடுக்க வேண்டும்.  ஆண்டிபயாடிக் என்பது ஒரு தொற்றுநோயைக் கொல்லும் ஒரு மருந்து.  உங்கள் பிள்ளைக்கு இந்த மருந்து தேவைப்பட்டால், உங்கள் பிள்ளைக்கு VCUG பரிந்துரைக்கும் மருத்துவரிடம் தெரிவிக்கவும்.  உங்கள் பிள்ளைக்கு VCUG கொடுப்பதற்கு முன் மருத்துவர் இந்த மருந்தைப் பெறுவார்.

    VCUG கள் பொதுவாக ஒரு மருத்துவமனையில் செய்யப்படுகின்றன

    சிறுநீர் கழிக்கும் போது சிறுநீர்ப்பை மற்றும் சிறுநீர்க்குழாய்க்குள் உள்ள அழுத்தம் நோயறிதல் இமேஜிங் துறையால் கண்டறியப்படுகிறது.  இது பெரும்பாலும் எக்ஸ்ரே துறை என்று அழைக்கப்படுகிறது.  இந்தத் துறையின் இருப்பிடம் உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால், முக்கிய வரவேற்பறையிலிருந்து கண்டுபிடிக்கவும்.

    இந்த ஆய்வு 20 முதல் 30 நிமிடங்கள் வரை நீடிக்கும்.  சோதனைக்குப் பிறகு, ஓவியங்கள் தயாராகும் வரை நீங்கள் சுமார் 15 நிமிடங்கள் இந்தப் பகுதியில் இருக்க வேண்டும்.

    சோதனையின் போது

    நீங்கள் நோய் கண்டறிதல் இமேஜிங் பிரிவில் நுழையும்போது, ​​உங்கள் குழந்தை மருத்துவமனை கவுன் அணிந்து, ஒரே உடை மாற்றும் அறையில் வைக்கப்படும்.  உங்கள் குழந்தை எக்ஸ்ரே அறைக்கு அழைத்துச் செல்லப்படும்.  குழந்தையுடன் ஒரு பெற்றோர் மட்டுமே செல்ல முடியும்.

    எக்ஸ்ரே அறையில்

    நீங்களும் உங்கள் குழந்தையும் எக்ஸ்ரே அறையில் இருக்கும்போது, ​​​​தொழில்நுட்ப நிபுணர் உங்கள் குழந்தையின் உள்ளாடை டயப்பரை கழற்றச் சொல்வார்.  அப்போது உங்கள் குழந்தை எக்ஸ்ரே டேபிளில் படுத்துக் கொள்ளும்.  உங்கள் குழந்தை பாதுகாப்பாக இருப்பதை உறுதிசெய்ய, உங்கள் குழந்தையின் வயிறு அல்லது கால்களில் ஒரு பாதுகாப்புக் கட்டுப் போடலாம்.

    மேஜையில் இருக்கும் கேமரா படம் எடுக்கும்.  சோதனையின் போது என்ன நடக்கிறது என்பதைக் காண தொழில்நுட்பவியலாளர் தொலைக்காட்சித் திரையைப் பயன்படுத்துவார்.

    டெக்னாலஜிஸ்ட் எக்ஸ்-கதிர்களைச் செய்யும்போது, ​​சிறந்த முடிவுகளைப் பெற உங்கள் குழந்தை முடிந்தவரை அமைதியாக இருக்க வேண்டும்.  உங்கள் குழந்தையின் கைகளை உங்கள் மார்பு வரை சிறிது பிடித்துக் கொள்ளலாம், இதனால் நீங்கள் குழந்தையை எந்த திசையிலும் திசைதிருப்பலாம்.  உதாரணமாக, நீங்கள் ஒரு கவிதை அல்லது ஒரு பாடலைப் பாடலாம்.

    வடிகுழாய் பொருத்துதல்

    எக்ஸ்ரே டெக்னாலஜிஸ்ட் உங்கள் பிள்ளையின் மறைவான பகுதிகளை அழித்து ஒரு குழாயைச் செருகுவதன் மூலம் சோதனையைத் தொடங்குவார்.  வடிகுழாய் தானாகவே சிறுநீர்ப்பையை காலி செய்யும்.

    வடிகுழாய் பின்னர் ஒரு மாறுபட்ட ஊடகத்துடன் ஒரு பாட்டிலுடன் இணைக்கப்படும்.  இந்த மாறுபாடு நடுத்தர குழாய் வழியாக சிறுநீர்ப்பையில் பாயும்.  இது தொழில்நுட்ப வல்லுநருக்கு சிறுநீர்ப்பை மற்றும் சிறுநீர்க்குழாய்க்குள் சிறப்பாகக் கண்காணிக்க அனுமதிக்கும்.  உங்கள் குழந்தை சிறுநீர்ப்பை வழியாக செல்லும் போது வேறுபாட்டை உணர முடியும்.  இது குளிர்ச்சியாக இருக்கலாம், ஆனால் அது வலிக்காது.

    கான்ட்ராஸ்ட் மீடியம் சிறுநீர்ப்பைக்குள் பாயும் போது எக்ஸ்ரே தொழில்நுட்பவியலாளர் சில எக்ஸ்ரேக்களை எடுப்பார்.  உங்கள் குழந்தையின் சிறுநீர்ப்பை நிரம்பியவுடன், உங்கள் குழந்தை படுக்கையில் அல்லது டயப்பரில் சிறுநீர் கழிக்கும்படி கேட்கப்படும்.  உங்கள் குழந்தை சிறுநீர் கழித்தவுடன் வடிகுழாய் எளிதில் வெளியேறும்.  உங்கள் குழந்தை சிறுநீர் கழிக்கும் போது தொழில்நுட்பவியலாளர் சில எக்ஸ்ரே எடுப்பார்.  சோதனையின் மிக முக்கியமான படங்கள் இவை.

    சோதனைக்குப் பிறகு

    எக்ஸ்ரே தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள், குழந்தை தனது ஆடைகளை அணிந்துகொள்வதற்கு எப்படி மாற்றும் அறைக்கு செல்வது என்று உங்களுக்குச் சொல்வார்கள்.  பிறகு நீங்கள் காத்திருப்பு அறையில் உட்காருங்கள்.  எக்ஸ்ரே ஓவியங்களைச் சரிபார்த்த பிறகு, நீங்கள் எப்போது செல்லலாம் என்பதை தொழில்நுட்பவியலாளர் உங்களுக்குச் சொல்வார்.

    பரிசோதனைக்குப் பிறகு மருத்துவரைப் பார்க்க உங்களுக்கு கிளினிக்கில் சந்திப்பு இருந்தால், தொழில்நுட்ப நிபுணரிடம் சொல்லுங்கள்.  உங்கள் முடிவுகள் கிளினிக்கிற்கு அனுப்பப்படுவதை அவர்கள் உறுதி செய்வார்கள்.  பரிசோதனைக்குப் பிறகு நீங்கள் மருத்துவரைப் பார்க்கவில்லை என்றால், முடிவுகள் ஒரு வாரத்திற்குள் உங்கள் பிள்ளையின் மருத்துவருக்கு அனுப்பப்படும்.

    உங்கள் பிள்ளைக்கு வீட்டில் நிறைய திரவங்களைக் கொடுங்கள்

    பரிசோதனைக்குப் பிறகு, உங்கள் பிள்ளை சிறுநீர் கழிக்கும் போது எரியும் உணர்வு போன்ற சில அசௌகரியங்களை உணரலாம்.  அடுத்த நாள் அல்லது இரண்டு நாட்களில் உங்கள் பிள்ளைக்கு தண்ணீர் அல்லது ஆப்பிள் ஜூஸ் போன்ற ஏராளமான திரவங்களை குடிக்கக் கொடுங்கள்.  உங்கள் பிள்ளைக்கு ஏதேனும் பிரச்சனைகள் இருந்தால் மது அருந்துவது அவருக்கு உதவும்.

    QuoteTest-ன் விளைவுகள் பற்றி ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், தொழில்நுட்ப வல்லுநரை அணுகவும்.  உங்கள் பிள்ளை 24 மணி நேரத்திற்கும் மேலாக ஓய்வில்லாமல் இருந்தால், உங்கள் குடும்ப மருத்துவரை அழைக்கவும்.

    முக்கிய புள்ளிகள்

    (VCUG) என்பது உங்கள் குழந்தை சிறுநீர் கழிக்கும் போது என்ன நடக்கிறது என்பதைக் கண்டறிய எக்ஸ்-கதிர்களைப் பயன்படுத்தும் ஒரு சோதனை.

    பரிசோதனையின் போது, ​​குழந்தையின் சிறுநீர்க்குழாயில் சிறுநீர்க்குழாய் செருகப்படும்.

    சோதனை வலியாக இருக்கலாம்.  சோதனைக்கு முன் உங்கள் பிள்ளையை முடிந்தவரை வீட்டிலேயே ஓய்வெடுக்க வைக்கலாம், அதாவது தளர்வு பயிற்சிகள் போன்றவை.  மேலும் கேள்விகள் மற்றும் பதில்களுக்கு நீங்கள் நூர் ஹெல்த் லைஃப் மின்னஞ்சல் மற்றும் வாட்ஸ்அப் மூலம் தொடர்பு கொள்ளலாம்.  noormedlife@gmail.com

Leave a Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s